Máy hút mùi Grandx GX H90T78B / GX H90T78SB
- Liên Hệ 7,850,000 VNĐ
- Tặng 01 bộ nồi khi mua bếp từ trị giá 2,5 triệu
- Tặng ống giảm ồn+ chảo từ khi mua bếp + hút
- Miễn phí lắp đặt và vận chuyển toàn quốc
- Đổi trả hàng trong vòng 30 ngày
Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng
Nhận ưu đãi quà tặng 300.000 đ tiền mặt khi đăng ký tư vấn sản phẩm Miễn Phí
Đặc biệt nhận ngay thông tin gói khuyến mại lên tới 3.000.000 đ
| Mã sản phẩm | GX H90T78B/ GX H90T78SB |
| Thương hiệu | GRAND X |
| Xuất xứ | PRC |
| Kiểu dáng | Bevel shape funnel Tomado European |
| Bảng điều khiển | Sensor touch smart 5 tốc độ và Supper booster |
| Động cơ biến tần | Inverter BLDC <50% điện năng; giảm độ ồn trên 60% |
| Lọc khử mùi | Than hoạt tính |
| Đèn Led | Strip Light 3.0W ánh sáng 7200k |
| Công suất hút | ±1150m3 |
| Động cơ Inverter dua smart BLDC | 90W |
| Độ ồn | ±42db |
| Ống thoát | Ø 150mm |