Máy hút mùi âm tủ Kaff KF-TL80SH
  • 2,890,000 VNĐ 5,080,000 VNĐ
  • Tặng 01 bộ nồi khi mua bếp từ trị giá 2,5 triệu
  • Tặng ống giảm ồn+ chảo từ khi mua bếp + hút
  • Miễn phí lắp đặt và vận chuyển toàn quốc
  • Đổi trả hàng trong vòng 30 ngày
Cam kết bảo hành
Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng
Liên hệ mua hàng
Hotline: 0915.228.211
Giao hàng toàn quốc
Giao hàng toàn quốc & thu tiền tại nhà
Hỗ trợ tư vấn
Thức 2 - CN: 8g30 - 21h30
Nhập thông tin nhận tư vấn
Nhận ưu đãi quà tặng 300.000 đ tiền mặt khi đăng ký tư vấn sản phẩm Miễn Phí
Đặc biệt nhận ngay thông tin gói khuyến mại lên tới 3.000.000 đ
Kích thước lắp đặt
  • Kích thước sản phẩm (Cao x Sâu x Rộng): 45 x 282 x 161 x 795 mm.
  • Kích thước đường ống thoát: Ø120 mm.
  • Độ dày mặt máy (phần lộ ra ngoài): Khoảng 40 mm.
 Thông số kỹ thuật
  • Kiểu dáng: Máy hút mùi âm tủ.
  • Công suất hút: Tối đa 700 - 750 m³/h.
  • Động cơ: Turbin đôi công suất 2 x 80W.
  • Độ ồn tối đa: ≤ 48 dB (vận hành êm ái).
  • Hệ thống điều khiển: Phím bấm cơ với 2 tốc độ hút.
  • Chế độ hút khử mùi: Có 2 chế độ linh hoạt:
    • Hút đẩy trực tiếp ra ngoài qua ống dẫn.
    • Khử mùi tại chỗ bằng bộ lọc than hoạt tính.
  • Hệ thống lọc: Lưới lọc nhôm (Aluminum) 3 lớp giúp ngăn dầu mỡ hiệu quả và dễ vệ sinh.
  • Đèn chiếu sáng: 2 đèn LED công suất 1.5W.
  • Chất liệu: Thân máy bằng inox cao cấp phối kính đen sang trọng.
  • Nguồn điện: 220V - 240V / 50Hz.